



MARTIN LUTHER SCHOOL

P. O. Box 1786 Dodoma. Tel. +255 26 2395029, +255 784 449098

Fax +255 26 239530 (www.martinlutherschooldodoma.sc.tz)

"Quality Education for the New Generation"

15/12/2025

TANGAZO

SHUKRANI KWA WAZAZI KWA KUTUAMINI TUSHIRIKIANE KATIKA MALEZI KWA WATOTO WETU.

TAARIFA.

KUFUATIA USAILI ULIOFANYIKA TAREHE 13/12/2025

TUMEFANIKIWA KUPATA WANAFUNZI WA KUTOSHA NA KUJAZA NAFASI ZOTE ZILIZOKUWEPO.

HIVYO NAFASI ZIMEJAA NA HAKUTAKUWA NA USAILI MWINGINE TENA.

TUNASHUKURU WAZAZI NA JAMII KWA UJUMLA KWA KUTUAMINI KWA MSAADA WA MUNGU SISI WATUMISHI WA SHULE YA MARTIN LUTHER DODOMA TUNAWAAHIDI MALEZI BORA KWA WATOTO WETU.

TUNATARAJIA USHIRIKIANO MWEMA KUTOKA KWA WAZAZI NA JAMII KWA UJUMLA.

METHALI 22:6

ASANTENI SANA.

UTAWALA